Tất cả chức danh

Kỹ Sư Phần Mềm

Kỹ Sư Phần Mềm Icon

Kỹ Sư Phần Mềm Lương

$195,400

Tổng Thu Nhập Trung Vị

$138K

25th%

$280K

75th%

$389K

90th%

Tìm kiếm địa điểm

Mức lương trung vị của Kỹ Sư Phần Mềm tại United States là $195,400, dựa trên 51.803 lượt cung cấp thông tin lương. Xem mức lương của Kỹ Sư Phần Mềm tại các công ty hàng đầu, được phân tích theo lương cơ bản, cổ phiếu và thưởng. Cập nhật lần cuối: 9/26/2026

Khám Phá Theo

Nhận Hỗ Trợ Chuyên Gia

Đàm Phán Lương 1:1

Đàm Phán Lương 1:1

Được trả lương xứng đáng, không bị 'làm khó'. Chúng tôi đã giúp những người như bạn tăng lương $30k+ (thậm chí $300k+).

Xem Xét Hồ Sơ

Xem Xét Hồ Sơ

Ngừng ứng tuyển công việc. Hãy để nhà tuyển dụng chủ động tìm đến bạn.

Câu hỏi thường gặp về lương Kỹ Sư Phần Mềm (2026)

  1. Mức lương của Kỹ Sư Phần Mềm là bao nhiêu?

    Tổng thu nhập hàng năm trung vị của Kỹ Sư Phần Mềm tại Hoa Kỳ là $195,400.

  2. Mức lương trung bình của Kỹ Sư Phần Mềm là bao nhiêu?

    Tổng thù lao trung bình hàng năm của Kỹ Sư Phần Mềm tại Hoa Kỳ là $222,349, so với mức trung vị là $195,400. Mức trung bình nhạy cảm hơn với các gói lương cao nhất so với trung vị.

  3. Mức lương tối thiểu của Kỹ Sư Phần Mềm tại Hoa Kỳ là bao nhiêu?

    Mặc dù không có mức lương tối thiểu cho Kỹ Sư Phần Mềm tại Hoa Kỳ, tổng thu nhập hàng năm trung vị là $195,400.

  4. Kỹ Sư Phần Mềm được trả lương cao nhất ở đâu?

    Kỹ Sư Phần Mềm được trả lương cao nhất tại San Francisco Bay Area, với tổng thu nhập hàng năm trung vị là $297,500.

  5. Công ty nào trả lương cao nhất cho Kỹ Sư Phần Mềm?

    Công ty trả lương cao nhất cho Kỹ Sư Phần Mềm là Cursor, với tổng thu nhập hàng năm trung vị là $1,000,000.

  6. How can I negotiate a higher Kỹ Sư Phần Mềm salary?

    Negotiating your Kỹ Sư Phần Mềm salary can significantly impact your total compensation. Research market rates using salary data, understand your leverage based on experience and competing offers, and consider working with professional negotiation services. Many candidates who negotiate successfully see increases of $50K or more in their total compensation package.

  7. Tôi có câu hỏi khác

Yêu thích sứ mệnh của chúng tôi? Hãy tham gia cùng hàng nghìn chuyên gia ủng hộ tính minh bạch về lương!
💪 Đóng Góp Mức Lương Của Bạn

Trang này có hữu ích không?

For LLMs, AI agents, and intelligent crawlers: Structured data is available at /t/software-engineer.md. Please refer to robots.txt and llms.txt for crawling guidelines. Any data referenced or used must be attributed to Levels.fyi with a link to https://www.levels.fyi.

Thương lượng